แม่หาด, เกาะพะงัน

ที่ดินที่น่าทึ่งพร้อมวิวทะเลที่น่าตื่นตาตื่นใจ

THB 6.300.000 ( ราคาเท่านั้น )
  • ขนาดที่ดิน: 0.60 ไร่ (956 ตร.ม.)
  • ราคาทั้งหมด ต่อ ตร.ม.: THB 6.590
  • ราคาทั้งหมด ต่อ ไร่: THB 10.543.933
  • ราคาพิเศษ
  • ขอคำปรึกษา
  • ให้เราช่วยคุณเลือกดีลที่ดีที่สุดสำหรับคุณ!
แสดงเพิ่มเติม ซ่อน

ภาพรวม

เรียลตี้:
ที่ดิน 
สิทธิในที่ดิน:
NSS 
ขนาดที่ดิน:
956ตร.ม. 
  • มุมมองที่น่าตื่นตาตื่นใจ
  • ที่สูง (100-200 ม.)
แสดงเพิ่มเติม ซ่อน

ที่ดินที่น่าทึ่งพร้อมวิวทะเลที่น่าตื่นตาตื่นใจ

ทำเลที่ยอดเยี่ยม!
วิวทะเลและพระอาทิตย์ตกที่น่าทึ่ง พร้อมเกาะเล็ก ๆ (เกาะม่า)
ที่ดินขนาด 996 ตารางเมตรนี้พร้อมสำหรับการก่อสร้าง
เข้าถึงถนนคอนกรีต (จากรัฐบาล)

ไฟฟ้าสามเฟสอยู่ใกล้เคียง

เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: NS3G

มีแผนที่ระดับความสูง (ภูมิประเทศ)

ขนาด: 996 ตารางเมตร

ราคา: 5,602,500 บาท

สถานที่ใกล้เคียง
ชื่อ ระยะทาง
โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลตำบลบ้านโฉลกหลำ 2 886m
United Medical Center 5 330m
Koh Phangan Hospital 7 223m
คลินิกไทยอินเตอร์การแพทย์ คลินิกเวชกรรม 9 058m
คลินิกบ้านรักษ์สัตว์เกาะพะงัน 9 784m
ชื่อ ระยะทาง
Mini-Markt 703m
Mini Market 2 057m
ร้านพี่ธานีขายผัก 2 365m
ร้านเจ๊สาว P'Sao Supermarket 2 678m
ร้านพี่กุ้ง 2 904m
ลุงพิทสุนsupermaker 3 048m
Food Shop Supermaker 3 055m
Tahini House 5 240m
Foodology Koh Phangan 5 417m
Tops daily Aow Sri Thanu 2 5 735m
ชื่อ ระยะทาง
Mae Haad Tree House Bar and Restaurant 543m
Royal Orchid Restaurant 600m
Meahaad Island Restaurant 760m
WAN YAN KAM Restaurant วันยันค่ำ 771m
BIG O Restaurant 784m
Roots Corner 788m